Quản trị doanh nghiệp K52

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của lớp Quản Trị Doanh Nghiệp K52

Chúc các bạn tìm được công việc như ý

Thông báo khẩn về việc nộp tiền hoàn thành chứng chỉ thể dục

bach006

Thông báo khẩn về việc nộp tiền hoàn thành chứng chỉ thể dục Empty Thông báo khẩn về việc nộp tiền hoàn thành chứng chỉ thể dục

Bài gửi  bach006 Sat Jun 09, 2012 4:07 pm

Hôm trước tớ lên hỏi khoa Giáo dục thể chất về việc nộp phí làm chứng chỉ thể dục nhưng trên khoa cho biết là phải làm theo lớp, làm lẻ tẻ họ không làm. Tâm lớp trưởng trước đó có lên nhưng họ bảo có vấn đề gì đó nên bảo tớ về liên lạc lại với các bạn để thu tiền hoàn thành chứng chỉ. Lớp mình chỉ còn một vài bạn nữa là đủ, thiếu mất các bạn đấy khoa GDTC rất lằng nhằng.
    Vì vậy, các bạn trong lớp biết các bạn đang thiếu tiền ở đâu thông báo giúp cho mình để mình thu tiền nốt cho xong. Nếu tuần sau không hoàn thành rất có thể chứng chỉ lớp mình bị Delay thêm 1 kỳ nữa.
    Hạn cuối để lớp mình hoàn thành là ngày bảo vệ đồ án 14/6, 15/6 tớ sẽ lên khoa đăng ký làm chứng chỉ.
    Dưới đây là danh sách các bạn đã nộp tiền - Scan by Galaxy tab P1000 version Verizon của tớ Very Happy
    [img]Thông báo khẩn về việc nộp tiền hoàn thành chứng chỉ thể dục 2012-06-08143733[/img]

Hôm nay: Fri Apr 19, 2024 10:53 pm